மதன் அறக்கட்டளை ஏற்பாட்டில் உணவு மற்றும் அத்தியாவசிய பொருட்கள் உதவி

0
104

சென்னை: கொரோனா வைரஸின் அதிகரித்து வரும் புள்ளிவிவரங்கள் மக்களை பயமுறுத்துகின்றன, ஆனால் இந்த நோயிலிருந்து மீண்டு வருபவர்களின் எண்ணிக்கையும் அனைவருக்கும் மன உறுதியை அளிக்கிறது. இதை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு, மத்திய அரசு மற்றும் நாட்டின் மாநில அரசுகளால் மிகச் சிறந்த பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் நிலையில், அரசுகளின் முயற்சியை தவிர்த்து நாடு முழுவதும் தனியார் தொண்டு நிறுவனங்களும் உதவி புரிந்து வருகின்றன. இந்த சூழ்நிலையில், நாட்டின் இளம் தொழில்முனைவோர் பலர் முன்வந்து தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க பங்களிப்புகளைச் செய்கிறார்கள். அத்தகைய இளம் தொழில்முனைவோர்களில் ஒருவரான திரு. பூபிந்தர் மதன், இந்த தொற்றுநோயின் போது, தனது மதன் அறக்கட்டளை மூலம் தேவைப்படும் மக்களுக்கு அத்தியாவசியமான உதவிகளை செய்து வருகிறார்.

மதன் அறக்கட்டளை தேவைப்படுவோர்க்கு உணவு மற்றும்   அத்தியாவசிய பொருட்களையும், சுகாதார துறையில் பணியாற்றும் பணியாளர்களுக்கு பாதுகாப்பு சாதனங்களையும் வழங்கி வருகிறது. இதனுடன், மக்களுக்கு சேவை செய்ய உதவும் நிறுவனங்களுக்கும் நிதி உதவி வழங்கி வருகிறது. மதன் அறக்கட்டளை டெல்லியைச் சேர்ந்த சீக்கிய குருத்வாரா பிரபந்தக் கமிட்டிக்கு ரூ .1 லட்சமும், உலகளாவிய பராமரிப்பு அமைப்புக்கு ரூ .5 லட்சமும் நன்கொடை வழங்கியுள்ளது. தமிழ்நாட்டின் திருப்பூரில் ஏராளமான தொழிலாளர்கள் வசித்து வருகின்றனர், அவர்களின் பிரச்சினையைப் பார்த்து, அவர்கள் 20 நாட்களுக்கு தேவையான உணவு மற்றும்  போர்வைகள் வழங்கியுள்ளது. கோவிட் -19 உடனான இந்த போராட்டத்தில், தூய்மை, சமூக விலகல் மற்றும் சரியான தகவல்கள் ஒரு சிறந்த ஆயுதம், எனவே மக்கள் சரியான தகவல்களைப் பெறுவதற்காக மதன் அறக்கட்டளை ஒரு விழிப்புணர்வு பிரச்சாரத்தையும் பரப்புகிறது.

ஊரடங்கின் சிக்கலைப் புரிந்துகொண்டு, ஒரு பொறுப்புள்ள இளம் தொழில்முனைவோராக, மதன் அறக்கட்டளையின் நிறுவனர் திரு. பூபிந்தர் மதன், தனது ஊழியர்களுக்கு எந்தவிதமான நிதி பாதுகாப்பின்மையையும் எதிர்கொள்ள வேண்டியதில்லை என்பதற்காக ஒரு மாத முன்கூட்டியே சம்பளத்தை வழங்கினார்.

இது குறித்து மதன் அறக்கட்டளை நிறுவனர் திரு பூபிந்தர் மதன் கூறுகையில், எங்கள் முன்முயற்சியின் மூலம், ஏழை மக்களுக்கு உணவு மற்றும் நிவாரணப் பொருட்களை வழங்க முயற்சிக்கிறோம். எனவே நாங்கள் திருப்பூர் மற்றும் டெல்லியில் சில மையங்களை அமைத்துள்ளோம், அங்கிருந்து நாங்கள் பொது மக்களுக்கு சேவைகளை செய்கிறோம். இதனுடன், சில ஹெல்ப்லைன் எண்களையும் நாங்கள் வெளியிட்டுள்ளோம், இதனால் ஏழைகள் நேரடியாக எங்களிடமிருந்து உதவி பெற முடியும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here