டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்துகிறது.

0
78

திருச்சி, பிப்ரவரி 28, 2020: டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் (டி.கே.எம்) இன்று இந்தியாவில் புதிய ஆடம்பரமான சுயமாக சார்ஜிங் செய்து கொள்ளும் ஹைப்ரிட் மின்சார வாகனமான புகழ்பெற்ற டொயோட்டா வெல்ஃபைரை வெளியிட்டது. புதிய வெல்ஃபைரின் உட்புறத்தோற்றம் விசாலமானதும் ஆடம்பரமானதாக இருக்க அதன் வெளிப்புறம் செழுமை, கம்பீரம் மற்றும் அசத்தலாகவும் இருந்து அதன் நீடித்த தோற்றம் பெருமையான உணர்வை ஏற்படுத்துகிறது.

புதிய வெல்ஃபயர் குறைந்த எரிபொருள் பயன்பாடு மற்றும் கார்பன் தடங்களை உறுதி செய்வதுடன் சக்திவாய்ந்த ஓட்டுநர் அனுபவத்தையும் வழங்குகிறது. வெல்ஃபயர் வலுவான ஹைப்ரிட் ஆக இருப்பதால், வலுவான ஹைப்ரிட் வாகனங்கள்
இஞ்சின் ஆஃப் செய்த நிலையில் மின்சாரத்தில் அல்லது பூஜ்ஜிய உமிழ்வு பயன்முறையில் 40% தூரம் மற்றும் 60% நேரத்தில் இயங்கும் திறன் கொண்டவை என்று ஆய்வுகள் அதைக் காட்டியுள்ளன.

2.5 லிட்டர் 4-சிலிண்டர் கேசோலைன் ஹைப்ரிட் இஞ்சின் 86 கிலோவாட் (115 பிஹெச்பி) சக்தி மற்றும் 2800-4000 ஆர்பிஎம்மில் அதிகபட்சமாக 198 Nm முறுக்கு விசையை வழங்குகிறது. இரண்டு மின்சார மோட்டார்கள் மற்றும் ஒரு ஹைப்ரிட் பேட்டரியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள புதிய வெல்ஃபைர் இஞ்சின் ஒரு மகிழ்ச்சியான ஓட்டுநர் அனுபவத்தை ஏற்படுத்தும் வகையில் குறைந்த உமிழ்வை உறுதி செய்கிறது.

இந்த வாகனத்தை அறிமுகம் செய்து வைத்த டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டாரின் துணைத் தலைவர், திரு. விக்ரம் கிர்லோஸ்கர், ”இந்தியாவில் வாகனத் தொழில் புதுமை மற்றும் ஒட்டுமொத்த வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை வரையறுக்கும் வகையிலான படைப்பாற்றல் ஆகியவற்றோடு ஆழ்ந்த தொழில்நுட்பத்தால் இயக்கப்படும் மாற்றத்திற்கு உட்பட்டுள்ளது.

தொழில் தலைவர்களாக, நாங்கள் இதை ஒரு சவாலாக எடுத்துக்கொண்டு புதிய முன்னேற்றங்களுடன் இதன் மகத்துவத்தையும் வசதியை வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்குவதை உறுதிப்படுத்துவதோடு, சுற்றுச்சூழல் அமைப்பின் நன்மையிலும் பங்கேற்பது எங்களுக்கு இன்றியமையாததாகும். டொயோட்டாவில், சுற்றுச்சூழல் உணர்வானது எரிபொருள் திறன் கொண்ட வாகனங்களை சிறந்த சூழல் நுட்பங்கள் மற்றும் அணுகுமுறைகளை வளர்க்கும் விதத்தில் எங்கள் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பில் பொறிக்கப்பட்டுள்ளது. அனைத்து வணிக நடவடிக்கைகள் மற்றும் ஒவ்வொரு வாகனமும் ஆலையில் தயாரிக்கப்படும்போதும் டி.கே.எம் சுற்றுச்சூழல் ரீதியாக நிலையான தீர்வுகளைக் கொண்டுள்ளது. அத்துடன், எங்கள் சமீபத்திய பிரசாதம் புதிய டொயோட்டா வெல்ஃபயர் வாகனமும் “எப்போதும் சிறந்த சூழலுக்கு எப்போதும் சிறந்த தொழில்நுட்பத்துடன் கூடிய சிறந்த கார்கள்”. எங்கள் உறுதிப்பாட்டை உள்ளடக்கியது.

இந்தியாவில் புதிய வெல்ஃபைர் அறிமுகம் குறித்த கருத்துகளைப் பகிர்ந்துகொண்ட
டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் நிறுவனத்தின் நிர்வாக இயக்குனர் திரு. மசகாசு யோஷிமுரா, “மின்மயமாக்கப்பட்ட வாகனங்களின் வரிசையில், நாங்கள் மற்றொரு மைல்கல் தயாரிப்பை வழங்குகிறோம் என்பதால் இந்தியாவில் எங்கள் பயணத்தில், இன்று ஒரு முக்கியமான நாளாகும். புதிய வெல்ஃபயர் ஒரு சிறந்த ஓட்டுநர் அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் டொயோட்டாவின் உயர்தரத்தை வரையறுக்கும் தொழில்நுட்பம், ஆடம்பர வசதி, நேர்த்தி மற்றும் நிலை ஆகியவற்றை வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்குகிறது.

உலகளவில், எங்களிடம் பல ஆடம்பர தயாரிப்புகள் உள்ளன என்றாலும் இந்தியாவில் டொயோட்டா வெல்ஃபைர் வாகனத்தை அறிமுகம் செய்தது எங்கள் பயணத்தில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க தருணத்தைக் குறிக்கிறது. வெல்ஃபயர் வாகனம் ஒரு பசுமையான எதிர்காலத்தை நினைவூட்டும் வகையில் ஆடம்பரத்தின் ஒரு சின்னமாகும். இன்றைய அறிவிப்பு எங்கள் இடைக்கால-நீண்ட கால திட்டத்ததில் ஜீரோ சிஓ2 சவாலை அடைய ஒரு குறிப்பிடத்தக்க படியாகும். மாபெரும் மின்மயமாக்கலுக்காகவும் நிலையான இயக்கம் நோக்கிய குறிக்கோளை நோக்கியும் நாங்கள் தொடர்ந்து பணியாற்றுவோம்.”

டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் நிறுவனத்தின் மூத்த துணைத் தலைவர் திரு. நவீன் சோனி சமீபத்திய தயாரிப்பைப் பற்றி பேசுகையில், “டொயோட்டா வெல்ஃபயர்
ஒரு தனித்துவமான எரிபொருள் செயல்திறனை வழங்கும் போது அதன் சுய சார்ஜிங் கலப்பின மின்சார தொழில்நுட்பத்துடன், சிறந்த கைவினைத்திறனின் சரியான கலவை மற்றும் வசதியை வழங்குகிறது. எங்கள் புதிய தயாரிப்பு டொயோட்டாவின் உயர்தரமான தொழில்நுட்பம், வசதி, நேர்த்தி மற்றும் நிலைத்தன்மை ஆகியவற்றுடன் உண்மையிலேயே இணைகிறது என்பதால் அத்தகைய புகழ்பெற்ற வாகனத்தை இந்தியாவுக்கு கொண்டு வருவது எங்களுக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது” என்று கூறினார்.

ஆக்கபூர்வ சக்தி, எரிபொருள் செயல்திறன், சுற்றுச்சூழல் செயல்திறன் ஆகியவற்றை ஒன்றாக ஆதரிக்கும் வகையில் ஆற்றல்மிக்க கேசோலைன் ஹைப்ரிட் இஞ்சின், மேம்பட்ட எரிபொருள் செயல்திறன் மற்றும் முடுக்கத்தை வழங்குகிறது. ஹைப்ரிட் சினெர்ஜியின் பங்கலிப்பின் மூலமாக இந்த மேம்பட்ட தொழில்நுட்பத்தின் மைலேஜ் ஒரு லிட்டருக்கு 16.35 கிமீ வரை கிடைக்கும் என்று சோதனை நிறுவனத்தால்(நிலையான சோதனை நிலைமைகளின் கீழ்) சான்றளிக்கப்பட்டது

நான்கு அற்புதமான வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது: அடர்கறுப்பு, வெள்ளை, கிராஃபைட் & கறுப்பு எக்ஸ்ஷோரூம் கவர்ச்சிகரமான விலை ரூ. 79,50,000 * விலைகள் கேரளாவைத் தவிர நாடு முழுவதும் எக்ஸ்-ஷோரூம் நிலையில் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here